Articles by NP Rajendran

തലശ്ശേരിക്കാര്‍ വളരെ ആത്മാര്‍ത്ഥതയുള്ളവരായതുകൊണ്ടാണ് അവര്‍ ഇങ്ങനെ കൊല നടത്തുതെന്ന് ചിന്തകനായ എം.എന്‍. വിജയന്‍ ഒരിക്കല്‍ പറഞ്ഞത് പലരുടെയും നെറ്റി ചുളിപ്പിച്ചിരുന്നു
Wednesday, June 22, 2016 - 15:46
രണ്ടു വട്ടം കോണ്‍ഗ്രസ് വിഭാഗങ്ങള്‍ സി.പി.എം.പക്ഷത്ത് ചേര്‍ന്ന് മത്സരിച്ചതും ഒരിക്കല്‍ ഒപ്പം ഭരിച്ചതും കേരളം മറന്നിട്ടില്ല.
Friday, June 17, 2016 - 16:00
കേരളത്തിന്റെ മുറവിളി എന്തിന്?
Thursday, June 9, 2016 - 17:19
നബിനിന്ദ ആരോപിക്കപ്പെട്ടപ്പോഴുണ്ടായ പ്രതികരണങ്ങളും മാധ്യമങ്ങളോ പൊതുസമൂഹമോ ചര്‍ച്ചയാക്കിയില്ല എന്നതും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.
Friday, June 3, 2016 - 13:15
ഇടതുവലതുമുന്നണികള്‍ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് നിയമസഭയില്‍ ഇരിക്കുന്ന ഒ.രാജഗോപാലനെയല്ല, പുറത്തുപ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ബി.ജെ.പി.യെ ആണ്.
Thursday, May 26, 2016 - 17:28
കരുണാകരന്‍-ആന്റണി കാലഘട്ടത്തിലെ തുറന്ന ഗ്രൂപ്പിസം ചാണ്ടി-സുധീരന്‍-ചെന്നിത്തല കാലത്ത് മുഖംമൂടിയുള്ള ഗ്രൂപ്പിസമായി രൂപാന്തരപ്പെട്ടതും കോണ്‍ഗ്രസ്സിന് വിനയാവുകയാണുണ്ടായത്
Friday, May 20, 2016 - 12:43
When the Indian PM roars that Kerala is as bad as Somalia or even worse, it’s like insulting Kerala in front of a global audience.
Wednesday, May 11, 2016 - 20:02
ഒരു ശരാശരി മലയാളി, അവന്റെ രാഷ്ട്രീയം എന്തുമാകട്ടെ, ഇതുകേട്ട് ഞെട്ടിയിരിക്കും.
Tuesday, May 10, 2016 - 19:09
. കൊച്ചുമക്കളെ തല്ലിപ്പഠിപ്പിക്കുന്ന രക്ഷിതാവിനെപ്പോലെ അഖിലേന്ത്യാനേതൃത്വമാണ് സംസ്ഥാനഘടകത്തിന്റെ കാര്യങ്ങളെല്ലാം തീരുമാനിക്കുന്നത്.
Thursday, April 28, 2016 - 17:37
Whom should we credit such slogans to?
Tuesday, April 26, 2016 - 20:29

Pages