Advocate-associations keep raising new demands, as if they believe they are masters of the judiciary.
Tuesday, October 4, 2016 - 21:35
വര്‍ദ്ധിച്ചു വരുന്നത് മതവിശ്വാസമല്ല, മതാചാരങ്ങളും ആഘോഷങ്ങളുമാണ്
Tuesday, September 6, 2016 - 18:03
Since the lawyers have been physically stopping and even assaulting journalists, major legal stories have not been making headlines in recent days
Tuesday, August 23, 2016 - 19:02
അഭിഭാഷകപക്ഷത്തുനിന്നു ഉയര്‍ന്ന ആവശ്യങ്ങള്‍ കേട്ടവര്‍ക്ക് കരയണമോ ചിരിക്കണമോ എന്നു ഇനിയും മനസ്സിലായിട്ടില്ല.
Thursday, August 18, 2016 - 18:29
എന്‍.ഡി.എ. വന്നതാണ് പ്രധാനം
Tuesday, August 9, 2016 - 16:23
മതകാര്യത്തില്‍ കോടതിയും പാര്‍ലമെന്റും ഒന്നും ഇടപെടരുത് എന്ന കാര്യത്തില്‍ ഹിന്ദു-മുസ്ലിം -ക്രിസ്ത്യന്‍ മതക്കാരെല്ലാം ഒറ്റക്കെട്ടാണ്. നിയമവും കോടതിയുമൊന്നും ഇങ്ങോട്ടുകടക്കേണ്ട
Thursday, August 4, 2016 - 18:28
അഭിഭാഷക സംഘടനയില്‍ അംഗമായാല്‍ ഒരാള്‍ക്ക് അഭിപ്രായപ്രകടനസ്വാതന്ത്ര്യം നഷ്ടപ്പെടും എന്നുവരുന്നത് ഈ സംഘടനകള്‍ എവിടെ നില്‍ക്കുന്നു എന്ന ചോദ്യം ഉയര്‍ത്തുന്നുണ്ട്.
Friday, July 29, 2016 - 15:06
ഇത്രയും കാലം വി.എസ്. അച്യുതാനന്ദനെ ഇതര രാഷ്ട്രീയക്കാരില്‍നിന്നു വേര്‍തിരിച്ചതെന്താണ്?
Friday, July 22, 2016 - 12:14
പലായനം ഇരുണ്ട ഗര്‍ത്തങ്ങളിലേക്ക്
Friday, July 15, 2016 - 13:21
നിയമോപദേഷ്ടാവ് എന്ന പുതിയ അവതാരത്തിന്റെ ഉദ്ദേശ്യമെന്ത്?
Thursday, July 7, 2016 - 17:35